Tải về
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > SVK Nike liga
SVK Nike liga
TÓM TẮT LỊCH THI ĐẤU KẾT QUẢ BẢNG XẾP HẠNG
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 38
Slovan Bratislava arrow

SVK Nike liga Lịch thi đấu

12.01 23:30
FK Kosice logoFK Kosice

-

Michalovce logoMichalovce

-

12.02 21:00
Zlate Moravce logoZlate Moravce

-

MSK Zilina logoMSK Zilina

-

12.02 21:00
Trencin logoTrencin

-

Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

-

12.02 21:00
Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

-

Dunajska Streda logoDunajska Streda

-

12.03 21:00
Spartak Trnava logoSpartak Trnava

-

MFK Skalica logoMFK Skalica

-

12.03 23:30
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

-

MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

-

12.09 21:00
Michalovce logoMichalovce

-

MFK Skalica logoMFK Skalica

-

12.09 21:00
Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

-

Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

-

12.09 21:00
Zlate Moravce logoZlate Moravce

-

FK Kosice logoFK Kosice

-

12.09 21:00
MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

-

Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava
15
12/2/1
35/12
38
2
MSK Zilina logoMSK Zilina
15
10/2/3
33/19
32
3
Spartak Trnava logoSpartak Trnava
15
9/3/3
25/16
30
4
Dunajska Streda logoDunajska Streda
15
8/3/4
26/17
27
5
Sport Podbrezova logoSport Podbrezova
15
8/2/5
35/21
26
6
Trencin logoTrencin
15
7/4/4
21/16
25
7
Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica
15
7/4/4
30/23
25
8
MFK Skalica logoMFK Skalica
15
5/2/8
13/18
17
9
MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok
15
4/5/6
14/23
17
10
FK Kosice logoFK Kosice
15
2/1/12
10/35
7
12.01 23:30
FK Kosice logoFK Kosice

-

Michalovce logoMichalovce

-

12.02 21:00
Zlate Moravce logoZlate Moravce

-

MSK Zilina logoMSK Zilina

-

12.02 21:00
Trencin logoTrencin

-

Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

-

12.02 21:00
Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

-

Dunajska Streda logoDunajska Streda

-

12.03 21:00
Spartak Trnava logoSpartak Trnava

-

MFK Skalica logoMFK Skalica

-

12.03 23:30
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

-

MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

-

12.09 21:00
Michalovce logoMichalovce

-

MFK Skalica logoMFK Skalica

-

12.09 21:00
Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

-

Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

-

12.09 21:00
Zlate Moravce logoZlate Moravce

-

FK Kosice logoFK Kosice

-

12.09 21:00
MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

-

Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

-

12.09 21:00
MSK Zilina logoMSK Zilina

-

Spartak Trnava logoSpartak Trnava

-

12.09 21:00
Dunajska Streda logoDunajska Streda

-

Trencin logoTrencin

-

12.16 21:00
Spartak Trnava logoSpartak Trnava

-

Michalovce logoMichalovce

-

12.16 21:00
FK Kosice logoFK Kosice

-

MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

-

12.16 21:00
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

-

Dunajska Streda logoDunajska Streda

-

12.16 21:00
MFK Skalica logoMFK Skalica

-

Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

-

12.16 21:00
Trencin logoTrencin

-

Zlate Moravce logoZlate Moravce

-

12.16 21:00
Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

-

MSK Zilina logoMSK Zilina

-

02.10 21:00
MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

-

Spartak Trnava logoSpartak Trnava

-

02.10 21:00
Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

-

Michalovce logoMichalovce

-

11.26 23:30
Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

1

Spartak Trnava logoSpartak Trnava

2

11.25 21:00
Michalovce logoMichalovce

0

Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

2

11.25 21:00
Dunajska Streda logoDunajska Streda

3

Zlate Moravce logoZlate Moravce

0

11.25 21:00
MFK Skalica logoMFK Skalica

0

Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

3

11.25 21:00
MSK Zilina logoMSK Zilina

1

FK Kosice logoFK Kosice

0

11.24 23:30
MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

1

Trencin logoTrencin

0

11.12 23:30
FK Kosice logoFK Kosice

0

Spartak Trnava logoSpartak Trnava

2

11.12 21:00
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

1

MFK Skalica logoMFK Skalica

0

11.11 21:00
Zlate Moravce logoZlate Moravce

0

Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

2

11.11 21:00
Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

3

Michalovce logoMichalovce

1

11.11 21:00
Dunajska Streda logoDunajska Streda

1

MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

1

11.10 23:30
Trencin logoTrencin

0

MSK Zilina logoMSK Zilina

0

11.05 23:30
MSK Zilina logoMSK Zilina

2

Sport Podbrezova logoSport Podbrezova

1

11.04 21:00
Michalovce logoMichalovce

0

Trencin logoTrencin

0

11.04 21:00
Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica

1

Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

4

11.04 21:00
MFK Skalica logoMFK Skalica

1

MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok

0

11.04 21:00
Spartak Trnava logoSpartak Trnava

1

Zlate Moravce logoZlate Moravce

0

11.03 23:30
FK Kosice logoFK Kosice

0

Dunajska Streda logoDunajska Streda

3

11.01 21:00
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

5

Michalovce logoMichalovce

1

10.30 00:00
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava

4

FK Kosice logoFK Kosice

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Slovan Bratislava logoSlovan Bratislava
15
12/2/1
35/12
38
2
MSK Zilina logoMSK Zilina
15
10/2/3
33/19
32
3
Spartak Trnava logoSpartak Trnava
15
9/3/3
25/16
30
4
Dunajska Streda logoDunajska Streda
15
8/3/4
26/17
27
5
Sport Podbrezova logoSport Podbrezova
15
8/2/5
35/21
26
6
Trencin logoTrencin
15
7/4/4
21/16
25
7
Dukla Banska Bystrica logoDukla Banska Bystrica
15
7/4/4
30/23
25
8
MFK Skalica logoMFK Skalica
15
5/2/8
13/18
17
9
MFK Ruzomberok logoMFK Ruzomberok
15
4/5/6
14/23
17
10
FK Kosice logoFK Kosice
15
2/1/12
10/35
7
11
Michalovce logoMichalovce
15
0/5/10
11/33
5
12
Zlate Moravce logoZlate Moravce
15
0/3/12
7/27
3
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy